

CHUO CHA ARDHI MOROGORO



TANGAZO

KUTOKA: OFISI YA USAJILI

KWENDA: WANAFUNZI WOTE

SAINI: 

KUMB.NA.ARI/MG/AD.3/VOL.II/10

TAREHE: 12/09/2018

TANGAZO KWA WANAFUNZI WANAOENDELEA NA MASOMO MWAKA 2018/2019

Wanafunzi wa Stashahada (NTA 5- 6) mnaoendelea na masomo kwa mwaka 2018/2019 mnajulishwa kuwa mtakapokuja kuripoti, Chuo kitakapofunguliwa tarehe 08.10.2018 mnatakiwa kufuata utaratibu ufuatao:-

1. Pakua fomu ya usajili (*Registration form - form S.3*) Sehemu B kwenye tovuti ya Chuo <http://www.arimo.ac.tz> na jaza mchanganuo wa ulipaji ada;
2. Wasilisha stakabadhi ya malipo ya ada na fomu ya usajili uliyojaza ofisi ya uhasibu;
3. Ripoti Ofisi ya Kaimu Msajili na Kaimu Mkuu wa Idara ya Taaluma kusaini fomu ya usajili;
4. Wasilisha fomu za usajili uliyojaza Ofisi ya Masijala;
5. Ripoti Ofisi ya *Janitor* na risiti ya ada kupangiwa Chumba cha kulala.

Aidha mnataarifiwa kuwa zoezi la usajili litafanyika kwa wiki mbili (2) tu kuanzia tarehe 8 - 19 Oktoba, 2018.

ANGALIZO:

- Malazi (*Accommodation*) kwa mwaka wa masomo 2018/2019 kwa Mabweni ya Chuo. Kipaumbele kitatolewa kwa wanafunzi wa kike pamoja na wanafunzi wapya. Kwa wanafunzi wanaoendelea na masomo (NTA 5 & NTA 6) wale watakaowahi kuripoti Chuoni ndio watakaopewa kipaumbele. Watakaokosa nafasi ya bweni Chuoni watapaswa kukaa nje ya majengo ya Chuo (*Off - campus*);
- Mwanafunzi asiye na risiti ya malipo ya ada hatapokelewa;
- Fomu ya usajili, pia itapatikana Chuoni Ofisi ya Masijala.

CHUO CHA ARDHI MOROGORO



TANGAZO

KUTOKA: OFISI YA USAJILI

KWENDA: WANAFUNZI WOTE

SAINI: 

KUMB.NA.ARI/MG/AD.3/VOL.II/11

TAREHE: 12/09/2018

TANGAZO KWA WANAFUNZI WANAOJIUNGA NA MASOMO MWAKA 2018/2019

Wanafunzi wa Astashahada ya Awali na Stashahada (NTA 4- 5) mnaojiunga na masomo kwa mwaka 2018/2019 mnajulishwa kuwa mtakapokuja kuripoti, Chuo kitakapofunguliwa tarehe 05.10.2018 mnatakiwa kufuata utaratibu ufuatao:-

1. Pakua fomu zifuatazo katika tovuti ya Chuo <http://www.arimo.ac.tz>, jaza fomu hizo na uziwasilishe Chuoni utakapo kuja kuripoti
 - a. *Admission Notification Letter na Admission Acknowledgement Form (Form A.1 & S.1);*
 - b. *Joining instructions form (Form S.2;*
 - c. *Student Registration Form (Form S.3);*
 - d. *Medical Report Form (Form S.4).*
2. Pakua ratiba ya utambulisho wa maeneo (*Orientation Timetable*) na uizingatie;
3. Wasilisha Chuoni nyaraka zifuatazo: Vyeti vya elimu (kidato cha nne, sita na vinginevyo); Cheti cha Kuzaliwa; Fomu ya *Medical Report* iliyojazwa baada ya kufanyiwa vipimo vya afya;
4. Wasilisha stakabadhi ya malipo ya ada na fomu ya usajili uliyojaza ofisi ya uhasibu;
5. Ripoti Ofisi ya Kaimu Msajili kuwasilisha taarifa zako za usajili;
6. Wasilisha fomu za usajili ulizojaza Ofisi ya Masijala kufunguliwa Jalada;
7. Ripoti Ofisi ya *Janitor* na risiti ya ada kupangiwa Chumba cha kulala.

Aidha, mnataarifiwa kuwa *orientation week* itafanyika kuanzia tarehe 8 – 12, Oktoba 2018.

ANGALIZO:

- Malazi (*Accommodation*) kwa mwaka wa masomo 2018/2019 kwa Mabweni ya Chuo. Kipaumbele kitatolewa kwa wanafunzi wa kike pamoja na wanafunzi wapya. Kwa wanafunzi wanaoendelea na masomo (NTA 5 & NTA 6) wale watakaowahi kuripoti Chuoni ndio watakaopewa kipaumbele. Watakaokosa nafasi ya bweni Chuoni watapaswa kukaa nje ya majengo ya Chuo (*Off - campus*);
- Mwanafunzi asiye na risiti ya malipo ya ada hatapokelewa;
- Fomu za usajili, pia zitapatikana Chuoni Ofisi ya Masijala.